Cảm biến góc quay Dynapar 21BRCX-601-H91GE
Model (P/N): 21BRCX-601-H91GE
Hãng: Dynapar
Xuất xứ: Đức
Sku: 21BRCX-601-H91GE
Danh mục sản phẩm: Frameless Resolvers, Resolvers
Nhận Báo Giá0962 775 187
Thông tin về sản phẩm Cảm biến góc quay Dynapar 21BRCX-601-H91GE
Sku: 21BRCX-601-H91GE
Series 21BRCX-601-H91GE
Hãng Dynapar
Family Type 21BRCX: Frameless Resolver 2.1 inch OD – Rotor Primary
Housing Mount, Mat’l, Length, Pilot 601: Single Servo Groove – 1.06 inch – 1.997 inch
Đầu vào H: Vrms:4, KHz:5, mA:25, TR:0.5, Speed:1, Accuracy:+-10 arcmin,
Rotor Bore 91: 0.75, Length: 1.02,
Leads, Cables, Special Features G: 24AWG Flying Leads with Tubing & Shielding on Leads,
Thông tin đặt hàng
Hướng dẫn đặt hàng
Để đặt mua Cảm biến góc quay Dynapar 21BRCX-601-H91GE, quý khách có thể:
Hình thức thanh toán
  • Đối với hàng có sẵn: 100% trước khi hoặc ngay khi giao hàng hóa và chứng từ
Tại sao chọn mua tại Torasung Systems
  • Hàng chính hãng 100%, nhập khẩu đầy đủ CO/CQ.