Cảm biến góc quay Dynapar 21BRCX-600-HG33JD
Model (P/N): 21BRCX-600-HG33JD
Hãng: Dynapar
Xuất xứ: Đức
Sku: 21BRCX-600-HG33JD
Danh mục sản phẩm: Frameless Resolvers, Resolvers
Nhận Báo Giá0962 775 187
Thông tin về sản phẩm Cảm biến góc quay Dynapar 21BRCX-600-HG33JD
Sku: 21BRCX-600-HG33JD
Series 21BRCX-600-HG33JD
Hãng Dynapar
Family Type 21BRCX: Frameless Resolver 2.1 inch OD – Rotor Primary
Housing Mount, Mat’l, Length, Pilot 600: Single Servo Groove – 1.35 inch – 2.061 inch
Đầu vào HG: Vrms:7, KHz:10, mA:30, TR:0.5, Speed:1, Accuracy:+-10 arcmin,
Rotor Bore 33: 0.5, Length: 1.5,
Leads, Cables, Special Features J: 24AWG Cable – 3 Twisted Pairs,
Thông tin đặt hàng
Hướng dẫn đặt hàng
Để đặt mua Cảm biến góc quay Dynapar 21BRCX-600-HG33JD, quý khách có thể:
Hình thức thanh toán
  • Đối với hàng có sẵn: 100% trước khi hoặc ngay khi giao hàng hóa và chứng từ
Tại sao chọn mua tại Torasung Systems
  • Hàng chính hãng 100%, nhập khẩu đầy đủ CO/CQ.