Bộ mã hóa Hengstler RI30-O/ 30ER.34KA
Model: 520040
Hãng: Hengstler
Xuất xứ: Đức
Thông tin về sản phẩm Bộ mã hóa Hengstler RI30-O/ 30ER.34KA
| Series | RI30-O |
| Product Type | Incremental Encoder |
| Voltage Rating | 10 to 30V dc |
| Current Rating | 60 mA @ 10 V dc;30 mA @ 24 V dc |
| Technology Optical | Number of Pulses 500 |
| Shaft Type | Solid |
| Shaft Size | 5mm |
| Speed Rating | 10000rpm |
| Frequency Rating | 200 kHz (Pulse) |
| Connection Type | Radial Cable |
| Mounting Type | Pilot Mount |
| IP Rating | IP64 |
| Cable Length | 1.5m |
| Material Aluminium | Dimensions 30.4 mm (Dia.) x 42.5 mm (W) |
Thông tin đặt hàng
Hướng dẫn đặt hàng
Để đặt mua Bộ mã hóa Hengstler RI30-O/ 30ER.34KA, quý khách có thể:
Hình thức thanh toán
- Đối với hàng có sẵn: 100% trước khi hoặc ngay khi giao hàng hóa và chứng từ
- Đối với đặt hàng: Thanh toán khi đặt hàng.
- Về phần công nợ sẽ được trao đổi cụ thể trong quá trình làm việc
Tại sao chọn mua tại Torasung Systems
- Hàng chính hãng 100%, nhập khẩu đầy đủ CO/CQ.