Bộ mã hóa Hengstler RI30-O/ 300AR.34TB-D0
Model: 520278
Hãng: Hengstler
Xuất xứ: Đức
Sku: 520278
Danh mục sản phẩm: Encoder, Incremental encoder
Nhận Báo Giá0962 775 187
Thông tin về sản phẩm Bộ mã hóa Hengstler RI30-O/ 300AR.34TB-D0
Sku: 520278
Series RI30-O
Product Type Incremental Encoder
Voltage Rating 10 to 30V dc
Current Rating 60 mA @ 10 V dc;30 mA @ 24 V dc
Technology Optical Number of Pulses 500
Shaft Type Solid
Shaft Size 5mm
Speed Rating 10000rpm
Frequency Rating 200 kHz (Pulse)
Connection Type Radial Cable
Mounting Type Pilot Mount
IP Rating IP64
Cable Length 1.5m
Material Aluminium Dimensions 30.4 mm (Dia.) x 42.5 mm (W)
Thông tin đặt hàng
Hướng dẫn đặt hàng
Để đặt mua Bộ mã hóa Hengstler RI30-O/ 300AR.34TB-D0, quý khách có thể:
Hình thức thanh toán
  • Đối với hàng có sẵn: 100% trước khi hoặc ngay khi giao hàng hóa và chứng từ
  • Đối với đặt hàng: Thanh toán khi đặt hàng.
  • Về phần công nợ sẽ được trao đổi cụ thể trong quá trình làm việc
Tại sao chọn mua tại Torasung Systems
  • Hàng chính hãng 100%, nhập khẩu đầy đủ CO/CQ.