Bộ mã hóa Hengstler RI30-O/ 1000AR.34RB-D0
Model: 520275
Hãng: Hengstler
Xuất xứ: Đức
Sku: 520275
Danh mục sản phẩm: Encoder, Incremental encoder
Nhận Báo Giá0962 775 187
Thông tin về sản phẩm Bộ mã hóa Hengstler RI30-O/ 1000AR.34RB-D0
Sku: 520275
Series RI30-O
Product Type Incremental Encoder
Voltage Rating 10 to 30V dc
Current Rating 60 mA @ 10 V dc;30 mA @ 24 V dc
Technology Optical Number of Pulses 500
Shaft Type Solid
Shaft Size 5mm
Speed Rating 10000rpm
Frequency Rating 200 kHz (Pulse)
Cable Length 1.5m
Material Aluminium Dimensions 30.4 mm (Dia.) x 42.5 mm (W)
Thông tin đặt hàng
Hướng dẫn đặt hàng
Để đặt mua Bộ mã hóa Hengstler RI30-O/ 1000AR.34RB-D0, quý khách có thể:
Hình thức thanh toán
  • Đối với hàng có sẵn: 100% trước khi hoặc ngay khi giao hàng hóa và chứng từ
Tại sao chọn mua tại Torasung Systems
  • Hàng chính hãng 100%, nhập khẩu đầy đủ CO/CQ.